.:About:.

posted on 19 Apr 2010 10:43 by nanakochan

Name: Nana

Nickname: นานาโกะจัง (น้ำ)

Birthday: 25 May 1993

Gender: หญิง (ไม่เเท้....รึเปล่า)

Hobby: อ่านหนังสือ วาดภาพ ซีจี แต่งนิยาย เล่นดนตรี นอน~~

E-mail: nanako_chang2006[at]hotmail.com / nanakochan25[at]hotmail.com

Banner:

 

 Photobucket

Banner Link:  http://i550.photobucket.com/albums/ii421/lelouchkung/nanakochanbanner.jpg

Facebook 

Tanwarin Taveesirivate <จิ้มที่รูป>

Page

twitter

Rei-an <จิ้มที่รูป>

@CNA_Nana

คติธรรมประจำใจ:

"Fight!!"